IIFL finance personal loan आईआईएफएल पर्सनल लोन, कसे घ्यावे?

IIFL finance personal loan
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

IIFL finance personal loan वैयक्तिक कर्ज तुमच्या वैयक्तिक गरजा पूर्ण करण्याचा एक प्रभावी मार्ग आहे जसे की आंतरराष्ट्रीय सुट्ट्या, विवाहसोहळा, नवीनतम गॅझेट खरेदी करणे, उच्च शिक्षण घेणे, वाहन खरेदी करणे किंवा अगदी घराचे नूतनीकरण करणे. तथापि, आपल्याला किती लागेल हे जाणून घेणे अधिक महत्त्वाचे आहे pay नियमित अंतराने EMI म्हणून.

IIFL finance personal loan वैयक्तिक कर्ज कॅल्क्युलेटर हे निश्चित करण्यासाठी एक ऑनलाइन साधन आहे payकर्जाची रक्कम आणि कालावधी यावर आधारित सक्षम व्याज. आपण देखील वापरू शकता वैयक्तिक कर्जासाठी ईएमआय कॅल्क्युलेटर तुमच्या मासिक उत्पन्नानुसार तुम्हाला मिळू शकणार्‍या कर्जाच्या रकमेचा अंदाज लावणे.

IIFL finance personal loan

नकळत झालेल्या ‘या’ चुकीमुळे क्रेडिट स्कोअर कमी होतो, कर्ज मिळणं होईल कठीण

IIFL वैयक्तिक कर्ज अत्याधुनिक प्रदान करते वैयक्तिक कर्ज पात्रता कॅल्क्युलेटर हे तुम्हाला फक्त तुम्हाला मिळू शकणार्‍या कर्जाचा अंदाज देत नाही तर तुम्हाला त्वरित मंजूरी मिळवण्यासाठी आणि कागदपत्रे अपलोड करण्यासाठी ऑनलाइन अर्ज देखील करू देते.

वैयक्तिक कर्जासाठी अर्ज कसा करावा?

3 सोप्या चरणांमध्ये कर्ज मिळवा- तुमचे तपशील भरा, तुमचा ब्युरो स्कोअर तपासा, एक आदेश सेट करा आणि वितरण मिळवा

IIFL finance personal loan आवश्यक कागदपत्रे

  • स्वत: चा फोटो
  • ओळखपत्र (पॅन कार्ड)
  • पत्त्याचा पुरावा (आधार कार्ड/ड्रायव्हिंग लायसन्स)
  • 06-12 महिने CA/SA बँक स्टेटमेंट
Krushisahayak

फक्त 50 रुपयांमध्ये घरबसल्या मिळवा नवं कोर पॅनकार्ड, जाणून घ्या सोपी प्रक्रिया

वैयक्तिक कर्जपात्रता निकष

वैयक्तिक कर्ज हा बाजारातील सर्वात लोकप्रिय असुरक्षित कर्ज पर्यायांपैकी एक आहे. तुम्हाला सुरक्षा किंवा संपार्श्विक म्हणून मालमत्ता सरेंडर करण्याची गरज नसल्यामुळे, ते वापरणे तुलनेने सोपे आहे. उत्पादन-विशिष्ट कर्जाच्या विरोधात, वैयक्तिक कर्ज कोणत्याही गोष्टीसाठी वापरले जाऊ शकते, जसे की payसुट्टीसाठी, गॅझेट खरेदी करणे, लग्नासाठी किंवा घराच्या नूतनीकरणासाठी निधी देणे, अनपेक्षित वैद्यकीय खर्च कव्हर करणे, payतुमच्या मुलांच्या शिक्षणासाठी, इ. ते बहुतेक कर्ज कसे करतात त्याचप्रमाणे चालते. तुम्ही कर्जासाठी अर्ज करता आणि बँक तुमची क्रेडिट योग्यता पडताळते आणि नंतर तुम्हाला ऑफर देते. जेव्हा तुम्ही ते स्वीकारता तेव्हा तुमच्या बँक खात्यात पैसे जमा केले जातात आणि तुम्ही ते तुम्हाला हवे तसे वापरू शकता.

Krushisahayak

डेअरी फार्म उघडण्यासाठी 25 टक्के सबसिडी, ऑनलाईन अर्ज सुरू…

IIFL फायनान्स वैयक्तिक कर्ज IIFL finance personal loan प्रामुख्याने त्यांच्या सानुकूलित सोल्यूशन्समुळे आणि सर्वात जास्त मागणी असलेल्या कर्जांपैकी एक आहेत quick वितरण आमची सुव्यवस्थित अर्ज प्रक्रिया तुम्हाला कागदोपत्री कामाच्या डोंगरापासून वाचवण्यासाठी डिझाइन केलेली आहे. तुमच्या स्वतःच्या घरातून ऑनलाइन अर्ज करा आणि जलद प्रतिसाद मिळवा. दीर्घ प्रतीक्षा कालावधी किंवा कंटाळवाणा कागदपत्रे आवश्यक नाहीत. शिवाय, व्याजदर आकर्षक आणि परवडणारे आहेत, त्यामुळे मासिक व्यवस्थापित करता येण्याजोगे आहेत payविचार फक्त लक्षात घ्या की तुम्ही सर्व वैयक्तिक कर्ज पात्रता निकष आवश्यकता पूर्ण केल्या आहेत.

त्यामुळे, आर्थिक अडचणी तुम्हाला यापुढे अडवू देऊ नका. पुढे जा आणि आयआयएफएल फायनान्स वैयक्तिक कर्जासाठी आजच अर्ज करा!

प्रभावित करणारे घटक वैयक्तिक कर्ज पात्रता

पगारदार व्यक्तीसाठी वैयक्तिक कर्ज पात्रता

  1. अर्जाच्या वेळी तुमचे किमान वय 23 वर्षे असावे
  2. कर्जाच्या मॅच्युरिटीच्या वेळी तुमचे कमाल वय ६० किंवा सेवानिवृत्तीचे असावे (जे लवकर असेल)
Krushisahayak

अब CIBIL Score नहीं होगा खराब, RBI ने बनाए नए नियम

स्वयंरोजगार असलेल्या व्यक्तीसाठी वैयक्तिक कर्ज पात्रता

  1. अर्जाच्या वेळी तुमचे किमान वय 25 वर्षे असावे
  2. कर्जाच्या मॅच्युरिटीच्या वेळी तुमचे कमाल वय ६५ असावे
  3. तुमचा व्यवसाय किमान तीन वर्षे अस्तित्वात आणि कार्यरत असावा

वैयक्तिक कर्ज EMI कॅल्क्युलेटर

तुमच्या EMI ची गणना करा आणि तुमच्यासाठी सर्वात योग्य उत्पादन निवडा

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!