Headlines

Government social work jobs 12 वी उत्तीर्णांना संधी, एकात्मिक आदिवासी विकास प्रकल्प येथे विविध 40 रिक्त पदांकरिता भरती

Government social work jobs
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Government social work jobs | एकात्मिक आदिवासी विकास प्रकल्प, गडचिरोली अंतर्गत विविध रिक्त पदांसाठी भरती (Ekatmik Adivasi Vikas Prakalp Gadchiroli Bharti 2023) प्रक्रिया राबवली जात आहे. याबाबतची अधिसूचना जारी करण्यात आली आहे. अधिसूचनेनुसार एकूण 40 रिक्त जागांसाठी ही भरती केली जाणार आहे.

याठिकाणी उच्च माध्यमिक शिक्षक, माध्यमिक शिक्षक, पदवीधर प्राथमिक शिक्षक, प्राथमिक शिक्षक पदांच्या रिक्त जागा भरण्यासाठी पदांनुसार पात्र असणाऱ्या उमेदवारांकडून अर्ज मागविण्यात येत आहे. अर्ज ऑफलाईन पद्धतीने करायचा आहे. अर्ज करण्याची शेवटची तारीख 27 सप्टेंबर 2023 आहे. या रिक्त पदांसाठी 12 वी, डीए़ड, बीएबीएड, एमएबीएड अशी पदनिहाय पात्रता आवश्यक आहे.

अर्ज पाठविण्याचा पत्ता –

प्रकल्प कार्यालय अहेरी.

Krushisahayak

अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

उमेदवारांनी अर्ज ऑफलाईन पद्धतीने करावा. इतर कोणताही अर्ज स्वीकारला जाणार नाही. वरील रिक्त पदांसाठी अर्ज शुल्क भरणे अनिवार्य आहे. उमेदवार एका वेळी फक्त एका पदासाठी अर्ज करू शकतो. अर्ज दिलेल्या संबंधित पत्त्यावर पाठवावा. अर्ज करण्याची शेवटची तारीख  27 सप्टेंबर 2023 आहे. नंतर प्राप्त झालेल्या अर्जाचा विचार केला जाणार नाही.

PDF जाहिरात –

 Ekatmik Adivasi Vikas Prakalp Gadchiroli Notification 2023

अधिकृत वेबसाईट –

 https://gadchiroli.gov.in/

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!