Salary now loan app 1 सॅलरी लोन म्हणजे काय, पर्सनल लोनपेक्षा स्वस्त मिळतं का?

personal loan for salary 8000
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Salary now loan app जर तुम्हाला पगारावर कर्ज घ्यायचे असेल तर तुम्ही ज्या संस्थेत काम करत आहात त्या संस्थेत किमान 1 वर्ष काम केलेले असावे.

अनेक बँका आणि वित्तीय संस्था पगारदार व्यक्तीला त्याच्या पगाराच्या आधारे आगाऊ कर्ज देतात. हे कर्ज तुमच्या पगाराच्या 3 पट असू शकते. ते १५ महिन्यांत पुन्हा भरावं लागतं. व्याजदर खूप जास्त आहे. याला पे-डे लोन असेही म्हणतात. पे-डे लोन घेण्यापूर्वी काही गोष्टी लक्षात ठेवाव्यात जेणेकरून आपण पुढे कोणत्याही अडचणीत सापडणार नाही.

Krushisahayak

एक कप चहाच्या किंमतीपेक्षा कमी दरातील बचत, दरमहा मिळेल 5 हजार रुपये

पे-डे लोन घेण्याचा सल्ला

आपल्याकडे दुसरा पर्याय नसेल तरच पे-डे लोन घेण्याचा सल्ला तज्ज्ञांकडून दिला जातो. त्यामागे अनेक कारणे आहेत, ज्याबद्दल आज आम्ही तुम्हाला सविस्तर सांगणार आहोत. Salary now loan app तुम्हाला अनेकदा जास्त व्याजदर, तुमच्या मासिक बजेटवर होणारा परिणाम आणि कर्जात अडकणे अशा समस्यांना सामोरे जावे लागते.

1.30 ते 3.30% व्याजासह ईएमआय

हा एक प्रकारचा पर्सनल लोन आहे. त्याचं व्याजदर इतर कोणत्याही वैयक्तिक कर्जापेक्षा खूप जास्त आहे. तुम्हाला १४ ते १८ टक्के व्याजदराने पर्सनल लोन मिळेल, तर पे-डे लोन २४ ते ३० टक्के व्याजदराने मिळेल. म्हणजेच तुम्हाला दरमहा 1.30 ते 3.30% व्याजासह ईएमआय भरावं लागेल.

Krushisahayak

परदेशी शिक्षणासाठी बँक देणार कर्ज

महिन्याचे बजेट बिघडू शकतं

मोठ्या ईएमआयमुळे तुमचे महिन्याचे बजेट बिघडू शकतं. व्याज भरल्याने तुमची कमाई कमी होते आणि खर्च वाढतो. म्हणून जोपर्यंत आपल्याला खरोखर त्याची आवश्यकता नाही किंवा आपल्याकडे पैसे मिळविण्याचा दुसरा कोणताही मार्ग नाही तोपर्यंत त्याचा वापर करू नका. Salary now loan app

मोठा तोटा

पे-डे लोन घेण्याचा एक मोठा तोटा म्हणजे तुम्ही कर्जाच्या जाळ्यात अडकता. हे अशा प्रकारे समजून घ्या. समजा तुम्ही कर्जावर ३० टक्के व्याज भराल आणि मग तुम्हाला घराचा इतर खर्चही वाचवावा लागेल. त्यामुळे एक वेळ अशी येईल जेव्हा तुम्हाला पैशांची बचत करणं कठीण होऊन जाईल. अचानक होणाऱ्या कोणत्याही खर्चासाठी तुम्हाला पुन्हा कर्ज घ्यावे लागेल.

Krushisahayak

अब Google Pay पर मिलेगा Loan, जानें- किसे और कितना मिलेगा कर्ज…?

पगारावर कर्ज घेण्यासाठी अटी

जर तुम्हाला पगारावर कर्ज घ्यायचे असेल तर तुम्ही ज्या संस्थेत काम करत आहात त्या संस्थेत किमान 1 वर्ष काम केलेले असावे. याशिवाय तुम्हाला किमान २ वर्षांचा एकूण अनुभव असावा. तुमचे वय २१ ते ६० वर्षांच्या दरम्यान असावे. तसेच तुमचा क्रेडिट स्कोअर नॉर्मल असावा.

पर्सनल लोनपेक्षा मागे

पे-डे लोन अनेक बाबतीत पर्सनल लोनपेक्षा मागे आहे. उदाहरणार्थ, कोणीही वैयक्तिक कर्ज घेऊ शकतो, परंतु वेतन आगाऊ कर्जासाठी रोजगार आवश्यक आहे. तुम्हाला 40 रुपयांपर्यंत पर्सनल लोन मिळू शकतं, तर अॅडव्हान्स सॅलरी लोन Salary now loan app तुमच्या मासिक पगाराच्या 3 पट असू शकतं. पर्सनल लोनमध्ये तुम्हाला काहीही गहाण ठेवण्याची गरज नाही. तर अॅडव्हान्स सॅलरी लोनमध्ये तुमचा पगार तारण म्हणून ठेवला जातो.

शेती खरेदी कर्ज योजना 2023

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!