Krushisahayak

Google pay recharge code quiz लोकप्रिय पेमेंट अ‍ॅप Google Pay ने दिवाळीच्या शुभेच्छा देण्यासाठी संपूर्ण व्यवस्था केली आहे. तुम्ही रिवॉर्ड्ससाठी प्रसिद्ध असलेल्या फिनटेक अॅपवर शगुन देखील मिळवू शकता. दिवाळीनिमित्त कंपनी तुम्हाला ५०१ रुपयांची भेट देणार आहे. मात्र, यासाठी तुम्हाला काही आव्हाने पूर्ण करावी लागतील. अमेरिकन कंपनी पेमेंट अ‍ॅपवर फेस्टिव्हल सिटी प्रमोशन चालवत आहे. यामध्ये काही आव्हाने दिली जातील. ही आव्हाने कशी असतील हे जाणून घेऊया. 

तुम्हाला ५०१ रुपये किमतीचे बक्षिस मिळणार आहेत तसेच तुम्हाला एक खास गिफ्ट जिंकण्याचीही संधी मिळत आहे. दिवाळी साजरी करण्याची यापेक्षा चांगली संधी कोणती असू शकते? Google Pay च्या फेस्टिव्हल सिटीबद्दल बोलूया, जिथे तुम्हाला दिवाळीचे गिफ्ट  मिळू शकते. तुम्हाला Google Pay वर दिवाळीचा मॅप मिळेल, ज्याची आव्हाने पूर्ण करावी लागतील.Google pay recharge code quiz

Krushisahayak

गूगल पे दे रहा जबरदस्त दिवाली ऑफर, छोटे से काम के बदले में मिलेगा 501 का शगुन

Google Pay: या गोष्टी लक्षात ठेवा

Google Pay आव्हान सुरू करण्यापूर्वी, तुमच्या फोनमध्ये Google Pay ची अपडेटेड आवृत्ती असल्याची खात्री करा. जर ती जुनी आवृत्ती असेल तर प्रथम Google Play Store किंवा Apple App Store वरून अपडेट करा. याशिवाय, Google Pay शी लिंक केलेले सक्रिय बँक खाते असणे देखील आवश्यक आहे. Google pay recharge code quiz तुमचे सर्व काम पूर्ण झाले तर तुम्ही आव्हान पूर्ण करण्यास सुरुवात करू शकता.

Google Pay: असे पूर्ण करा चॅलेंज 

दिवाळीची ऑफर मिळवण्यासाठी युझर्सना ही प्रक्रिया फॉलो करावी लागेल.

Krushisahayak

कमी व्याजदरांवर वैयक्तिक कर्ज कसे मिळवायचे? ‘या’ 5 टिप्स करा फॉलो

  • तुमच्या फोनवर Google Pay अॅप उघडा आणि होमपेज पहा.
  • ‘प्रमोशन’ विभागातील फेस्टिव्हल सिटी पर्यायावर टॅप करा.
  • आता तुम्ही दिवाळीच्या मॅपवर याल. अनेक प्रकारचे रंग क्षेत्र येथे दिसतील.
  • प्रत्येक क्षेत्राचा स्वतःचा खेळ आणि आव्हान असते.
  • 20 नोव्हेंबर 2023 पर्यंत नवीन नकाशे नकाशावर अनलॉक केले जातील.
  • जसजसे तुम्ही पुढे जाल तसतसे अधिक क्षेत्रे आणि बिल्डिंग आव्हाने अनलॉक होतील.
  • आता तुम्हाला वेलकम शगुन घ्यावा लागेल, त्यासाठी तुम्हाला 1 रुपये द्यावे लागतील.
  • प्रत्येक आव्हान पूर्ण केल्यावर तुम्हाला शगुन मिळेल.Google pay recharge code quiz

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d