Krushisahayak

Sbi life money market pension fund ii: SBI ने ज्येष्ठ नागरिकांचे जीवन सुरक्षित करण्यासाठी एक विशेष प्रकारची योजना आणली आहे. ज्यामध्ये गुंतवणूक केल्यास बंपर परतावा मिळतो. ही एफडी योजना आहे. जी SBI WeCare योजना म्हणून ओळखली जाते.

SBI ची ही योजना 5 वर्षांसाठी गुंतवणुकीवर जोरदार परतावा देते. अशा परिस्थितीत जर तुम्ही गुंतवणूक करणार असाल तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की आता तुमच्याकडे फक्त काही दिवस उरले आहेत. कारण ते 30 सप्टेंबर 2023 पासून बंद होणार आहे. मात्र, या योजनेची तारीख वाढवण्याचा कोणताही तपशील बँकेने उघड केलेला नाही.

Sbi life money market pension fund ii

SBI WeCare योजनेचा लाभ घेण्यासाठी येथे क्लिक करा.

SBI WeCare स्कीम

ज्येष्ठ नागरिक SBI च्या या विशेष FD योजनेत 30 सप्टेंबर 2023 पर्यंत गुंतवणूक करू शकतात. बँकेने वृद्धांसाठी ही विशेष एफडी योजना सुरू केली आहे. ज्यामध्ये तुम्हाला कमीत कमी 5 वर्षे आणि 10 वर्षांत जास्त परतावा मिळू शकतो. SBI च्या या FD स्कीममध्ये वृद्धांना 7.50 टक्के दराने व्याज मिळत आहे.Sbi life money market pension fund ii

Krushisahayak

केवल 5 मिनट में यूनियन बैंक पर्सनल लोन 50000 सीधी अपने बैंक खाते में कैसे करें प्राप्त यहां से कड़े ऑनलाइन आवेदन

इतके व्याज नियमित एफडीवर मिळेल

SBI चे नियमित FD व्याजदर 7 दिवसांपासून ते 10 वर्षांच्या कालावधीसाठी 3.50 टक्के आणि 7.50 टक्के दरम्यान असतात. त्याच वेळी, आयकर नियमांच्या आधारे टीडीएस देखील कापला जातो. यासोबतच आयकरातही सूट देण्यात आली आहे. ही योजना कोविडच्या काळात सुरू करण्यात आली होती. ही एफडी योजना सर्वाधिक व्याज देणारी योजना आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d