Headlines

axis bank personal loan top up eligibility अ‍ॅक्सिस बँकेकडून मिळवा 50 हजार ते 50 लाखांपर्यंत पर्सनल लोन

axis bank personal loan top up eligibility अ‍ॅक्सिस बँकेकडून मिळवा 50 हजार ते 50 लाखांपर्यंत पर्सनल लोन
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

axis bank personal loan top up eligibility तुम्ही 40% किंवा स्वयंरोजगार असल्यास, तुम्ही अॅक्सिस बँकेकडून वैयक्तिक कर्ज कसे घेऊ शकता? वैयक्तिक कर्ज घेण्यासाठी तुम्हाला कोणती कागदपत्रे आवश्यक आहेत? आणि वैयक्तिक कर्ज मिळविण्यासाठी पात्रतेचे निकष काय आहेत? मला अॅक्सिस बँकेकडून किती रकमेपर्यंत कर्ज मिळू शकते? कर्जाचे पैसे परत करण्यासाठी किती दिवस उपलब्ध आहेत? याशिवाय सर्वात महत्त्वाचे काय आहे, कर्जावर किती टक्के व्याज आकारले जाते? इतर कोणते शुल्क लागू आहे?

axis bank personal loan top up eligibility मी अ‍ॅक्सिस बँकेकडून कोणत्या कारणांसाठी कर्ज घेऊ शकतो? अॅक्सिस बँकेचे वैयक्तिक कर्ज हे CIBIL स्कोअर आणि उत्पन्नाच्या आधारे केले जाते. वैयक्तिक कर्जाचे पैसे वैयक्तिक गरजा पूर्ण करण्यासाठी वापरले जाऊ शकतात. लग्नाचा खर्च, शिक्षणाचा खर्च, प्रवासाचा खर्च याप्रमाणे तुम्ही वैयक्तिक गरजा पूर्ण करण्यासाठी वैयक्तिक पैसा वापरू शकता.

axis bank personal loan top up eligibility

अ‍ॅक्सिस बँकेकडून मिळवा 50 हजार ते 50 लाखांपर्यंत पर्सनल लोन

वैयक्तिक कर्ज घेण्यासाठी पात्रता निकष काय आहेत?

वैयक्तिक कर्ज घेण्यासाठी वय 21 वर्षांच्या दरम्यान असावे. पगारदार व्यक्ती आणि स्वयंरोजगार दोघेही वैयक्तिक कर्ज घेऊ शकतात. यासोबतच तुमचा CIBIL स्कोरही चांगला असायला हवा. जर तुमचा CIBIL स्कोर कमी असेल तर तुम्हाला वैयक्तिक कर्ज मिळणार नाही. मासिक उत्पन्न किमान 15 हजार रुपये असावे. वैध बँक खाते देखील असावे.

वैयक्तिक कर्जासाठी आवश्यक कागदपत्रे

axis bank personal loan top up eligibility आयडी प्रूफ: ज्यामध्ये पॅन कार्ड, पासपोर्ट, ड्रायव्हिंग लायसन्स, मतदार ओळखपत्र, आधार कार्ड, यापैकी कोणत्याही एका कागदपत्राचा तपशील वैयक्तिक कर्ज घेण्यासाठी ओळखपत्र म्हणून दिला जाऊ शकतो.

पत्ता पुरावा: ज्यामध्ये आधार कार्ड, ड्रायव्हिंग लायसन्स, पासपोर्ट, भाडे करार किंवा कोणत्याही प्रकारचे युटिलिटी बिल जसे की पाणी बिल, फोन बिल किंवा वीज बिल, हे बिल 3 महिन्यांपेक्षा जास्त जुने नसावे. यामध्ये, वैयक्तिक कर्ज घेण्यासाठी कोणत्याही एका कागदपत्राचा तपशील पत्त्याचा पुरावा म्हणून वापरला जाऊ शकतो.

उत्पन्नाचा दाखला: कोणत्या नोकरीत तुम्ही ३ महिन्यांची पगार स्लिप देऊ शकता किंवा तुम्ही ३ महिन्यांच्या बँक स्टेटमेंटची प्रत देऊ शकता स्वयं नोकरी करत असल्यास किंवा व्यावसायिक असल्यास उत्पन्नाची प्रत देऊ शकता. टॅक्स रिटर्नच पासपोर्ट आकाराचे छायाचित्र

axis bank personal loan

आता सर्वानाच मिळणार 9 लाखापर्यंत कर्ज

axis bank personal loan top up eligibility लोन अमाउंट

जर दिलेली सर्व कागदपत्रे असतील तर तुम्ही कमीत कमी 50000 आणि जास्तीत जास्त 40 लाखांपर्यंत वैयक्तिक कर्ज घेऊ शकता. तुमच्या उत्पन्नाच्या आधारावर कर्जाची कमाल रक्कम ठरवली जाईल. तुम्ही तुमच्या उत्पन्नाचा 15 ने गुणाकार केल्यास तुम्हाला वैयक्तिक कर्ज मिळू शकते.

वैयक्तिक कर्ज घेतल्यानंतर परतफेड कशी करावी?

अॅक्सिस बँकेच्या वैयक्तिक कर्जाची परतफेड करण्यासाठी तुम्हाला १ ते ५ वर्षांचा कालावधी मिळतो. दरम्यान, तुम्ही वैयक्तिक कर्जाची रक्कम भरू शकता.

axis bank personal loan top up eligibility वैयक्तिक कर्जासाठी अर्ज कसा करावा.

तुम्ही अॅक्सिस बँकेकडून वैयक्तिक कर्जासाठी ऑनलाइन आणि ऑफलाइन अशा दोन्ही पद्धतींनी अर्ज करू शकता. जर तुम्हाला ऑनलाइन अर्ज करायचा असेल, तर तुम्हाला ऑनलाइन अर्ज करायचा असल्यास खाली दिलेल्या लिंकवर क्लिक करा. विनंती केलेले वैयक्तिक तपशील प्रविष्ट करून तुम्ही ऑनलाइन वैयक्तिक कर्ज घेऊ शकता. तुम्हाला ऑफलाइन पर्सनल लोनसाठी अर्ज करायचा असेल तर त्यासाठी तुम्हाला जवळच्या अॅक्सिस बँकेच्या शाखेत जावे लागेल. पर्सनल लोन घेण्यासाठी तुम्हाला बँक कर्मचाऱ्याला आवाहन करावे लागेल. यानंतर, बँक कर्मचार्‍यांची कागदपत्रे आणि पात्रता निकष तपासेल आणि कर्जाची सर्व माहिती देईल. या कर्जावर तुम्हाला किती टक्के व्याज द्यावे लागेल, किती प्रोसेसिंग फी भरावी लागेल, उशीरा पेमेंट किती असेल, किती कर्ज मिळू शकेल, किती कालावधीसाठी तुम्हाला कर्ज मिळू शकेल. ही सर्व माहिती बँक कर्मचारी तुम्हाला सांगेल. सर्व कागदपत्रांची बँक कर्मचाऱ्याकडून पडताळणी केली जाईल, त्यानंतर CIBIL स्कोअर देखील तपासला जाईल. जर सर्व काही ठीक झाले तर, 7 ते 15 दिवसात, कर्जाची रक्कम बँकेतून तुमच्या खात्यात जमा केली जाईल. axis bank personal loan top up eligibility

CLICK HERE

50 लाखांपर्यंत पर्सनल लोन

axis bank personal loan top up eligibility कर्ज घेताना कोणत्या गोष्टी द्याव्यात.

व्याजदर – जर तुम्ही अॅक्सिस बँकेकडून कर्ज घेतले तर व्याजदर 10.25% पासून सुरू होतो. हा व्याजदर दर महिन्याला बदलत राहतो. अलीकडील व्याजदर जाणून घेण्यासाठी अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या.

प्रक्रिया शुल्क – प्रक्रिया शुल्क कर्जाच्या रकमेच्या 1% ते 2% दरम्यान कुठेही असू शकते. यासोबतच जीएसटीही भरावा लागतो.

ऑनर चार्जेस – याशिवाय इतरही अनेक प्रकारचे चार्जेस आहेत. स्टॅम्प ड्युटी चार्ज, लोन फोरक्लोजर चार्ज, लेट पेमेंट चार्जेस, जेव्हा तुम्ही कर्जासाठी अर्ज कराल तेव्हा तुम्हाला बँकेकडून या शुल्कांची यादी मिळेल. axis bank personal loan top up eligibility

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!